Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker) 1
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker) 2
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker) 3
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker) 4
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker) 5
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch - IPS - 4K - 165Hz - 1ms - Speaker)
Người dùng đánh giá | Tình trạng: Liên hệ
- Kiểu dáng màn hình: Phẳng
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Kích thước mặc định: 27.0 inch
- Công nghệ tấm nền: IPS
- Phân giải điểm ảnh: 4K (3,840 x 2,160)
- Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡
- Tốc độ làm mới: Max 165Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG)
- Chỉ số màu sắc: Max 1B - 99% (CIE1931)
- Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), FreeSync Premium, Auto - Source Switch+, Off Timer Plus
- Cổng cắm kết nối: 1x Display Port 1.4, 2x HDMI 2.1, USB-B Upstream Port x1, Speaker 5W x 2
- Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI, dây USB 3.0
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Công nghệ tấm nền: IPS
- Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡
- Tốc độ làm mới: Max 165Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán:49.081.000 VNĐ [Đã có VAT]
Yên tâm mua sắm tại Khánh Toàn
- Giao hàng miễn phí nội thành Nam Định
- Thanh toán thuận tiện
- Sản phẩm 100% chính hãng