Màn hình LG UltraGear Gaming 27GR75Q-B (27inch 2K/ IPS/ 165Hz/ FreeSync/ GSync/ HDR10/ HDMI+DP+Headphone) 1
Màn hình LG UltraGear Gaming 27GR75Q-B (27inch 2K/ IPS/ 165Hz/ FreeSync/ GSync/ HDR10/ HDMI+DP+Headphone) 2
Màn hình LG UltraGear Gaming 27GR75Q-B (27inch 2K/ IPS/ 165Hz/ FreeSync/ GSync/ HDR10/ HDMI+DP+Headphone) 3
Màn hình LG UltraGear Gaming 27GR75Q-B (27inch 2K/ IPS/ 165Hz/ FreeSync/ GSync/ HDR10/ HDMI+DP+Headphone)
Người dùng đánh giá | Tình trạng: Có hàng
- Kích thước: 27.0 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: 2K Quad HD (2560 x 1440)
- Độ sáng hiển thị: 240 Nits cd/m²
- Tần số quét: 165Hz (Hertz)
- Thời gian đáp ứng: 1ms (GtG nhanh hơn)
- Chỉ số màu sắc: 16.8 triệu màu - sRGB 99% - 8 bits
- Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100mm x100mm), HDR10, FreeSync Premium, G-SYNC
- Cổng kết nối: 2x HDMI (2.0), 1x DisplayPort (1.4), 1x 3.5mm Headphone out 3-pole (Chỉ âm thanh)
- Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, Dây DP to DP (1m8)
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 165Hz (Hertz)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán:6.050.000 VNĐ [Chưa có VAT]
Giá thị trường:7,500,000 VNĐ
Yên tâm mua sắm tại Khánh Toàn
- Giao hàng miễn phí nội thành Nam Định
- Thanh toán thuận tiện
- Sản phẩm 100% chính hãng